-
- Tổng tiền thanh toán:
- 51A Phan Kế Bính, phường Giảng Võ, Hà Nội
- shadowflashlightvn@gmail.com
- 0934883366 - 0924835076
Fenix C7 PRO là mẫu đèn pin sạc công suất cao nổi bật với độ sáng tối đa 4600 lumen, chùm sáng chiếu tỏa rộng 87° & chiếu xa 339 mét, Trang bị 4 LED Luminus SST25 ánh sáng trắng 6500K, đi kèm 1 pin sạc dung lượng cao 5000mAh, cổng sạc nhanh 20W. Fenix C7 PRO có 7 chế độ sáng linh hoạt. rất phù hợp cho công việc kỹ thuật, công trường, sửa chữa, dã ngoại và cắm trại.

Fenix C7 Pro đèn pin siêu sáng 4600 lumen sạc nhanh 20W

Độ sáng mạnh mẽ 4600 lumen góc chiếu rộng 87 độ chiếu xa 339m

Thao tác đơn giản với 1 công tắc điều khiển toàn bộ chức năng

Chế độ Strobe và SOS sẵn sàng sử dụng khi cần thiết

Mạch dòng điện không đổi giúp duy trì độ sáng ổn định

Rảnh tay sử dụng với nam châm đuôi kẹp thép và dây đeo

Ứng dụng đa dạng ngắm sao leo núi khám phá hang động sửa chữa

Cổng sạc nhanh USB-C 20W sạc đầy chỉ trong 1.5 giờ

Pin dung lượng cao 5000mAh cho thời gian sử dụng lên tới 85 giờ 30 phút

Thiết kế tỉ mỉ với viền bezel kẹp thép và rãnh tản nhiệt

Chuẩn chống nước IP68 chống nước từ bên trong

Thân đèn hợp kim nhôm cứng cáp chống va đập 1.5 mét

So sánh C7 C7 V2.0 và C7 Pro nâng cấp 4600 lumen

Đèn pin làm việc cao cấp Fenix C7 Pro công suất lớn 4600 lumen
| ĐẶC ĐIỂM | THÔNG SỐ CHI TIẾT |
| Bóng LED | 4 LED Luminus SST25 |
| Độ sáng | 4600 Lumens |
| Tầm chiếu xa | 339m góc chiếu rộng 87° |
| Pin | pin 21700 dung lượng cao 5000mAh |
| Thời lượng pin |
Bảng thời gian sử dụng :
|
| Cổng sạc | Sạc nhanh USB-C 20W đầy pin trong 1.5 giờ |
| Kích thước | 149,8 x 40 x 28,5 mm |
| Trọng lượng | 262g (đã bao gồm pin) |
| Chống nước | IP68 |
| Chống va đập | 1m |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hàng không 6061-T6, Anodize cấp 3 |
| Ứng dụng | Công nghiệp, sửa chữa, bảo dưỡng |
| Thương hiệu | FENIX |
| Xuất xứ | Trung Quốc. |
| Bảo hành | 05 năm đèn, 01 năm pin |

Bảng thông số kỹ thuật 4600 lumen 339m IP68

Bộ sản phẩm gồm đèn C7 Pro pin ARB-L21-5000 V2.0 và cáp USB-C
Bật / tắt đèn
Chuyển chế độ sáng
Chế độ nháy khẩn cấp
Khóa / mở khóa đèn
Ghi nhớ mức sáng