-
- Tổng tiền thanh toán:
- 51A Phan Kế Bính, phường Giảng Võ, Hà Nội
- shadowflashlightvn@gmail.com
- 0934883366 - 0924835076
Đèn pin chiến thuật EDC Fenix PD26R ACE, nổi bật với thiết kế nhỏ gọn hiệu năng mạnh. Độ sáng tối đa 1300 lumen, tầm chiếu xa 354m, nhờ vào 1 LED Luminus SFT25R, sử dụng pin 18350 dung lượng 1600mAh giúp cho thời gian sử dụng lên tới 556 giờ. Cổng USB Type-C ẩn trên thân. Công nghệ SET mode cho phép tùy chỉnh theo nhu cầu sử dụng, thiết kế thân đèn bằng nhôm 6061 anodized HAIII, có kẹp cài không gỉ, vân chống lăn chống trượt. Chống nước IP68, phù hợp cho nhu cầu mang theo hằng ngày, làm việc và sử dụng ngoài trời.

Fenix PD26R ACE đèn pin EDC 1300 lumen nhỏ gọn đa chế độ sạc USB-C

Công nghệ SET độc quyền Fenix tùy chỉnh cấu hình chiếu sáng linh hoạt

Tùy chỉnh 3 cấu hình sáng Chiến thuật Tuần tra Dân dụng với SET Mode

Phiên bản ACE Advanced Command Edition kiểm soát linh hoạt mạnh mẽ

Độ sáng tối đa 1300 lumen phù hợp EDC trekking cắm trại

Tầm chiếu xa 354 mét chùm sáng tập trung tăng an toàn ban đêm

Thiết kế nhỏ gọn 106mm trọng lượng 102g dễ mang theo hàng ngày

Ba công tắc gồm công tắc đuôi công tắc thân và SET thao tác nhanh

Ứng dụng thực tế trekking cắm trại kiểm tra EDC đi đêm

Pin sạc 1600mAh đi kèm cho thời gian hoạt động lên tới 556 giờ

Fenix PD26R ACE sạc nhanh USB Type-C

Chuẩn chống nước và bụi IP68 hoạt động ổn định môi trường khắc nghiệt

Khả năng chống va đập độ cao 1.5 mét bền bỉ sử dụng thực địa.

So sánh dòng ACE PD26R PD35R PD36R PD45R thông số chi tiết

Tương thích phụ kiện ALG-18 ALD-05 ALW-01 kính lọc đầu tán sáng
| ĐẶC ĐIỂM | THÔNG SỐ CHI TIẾT |
| Bóng LED | 1 LED Luminus SFT25R nhiệt màu 6500K |
| Độ sáng | 1300 Lumens |
| Tầm chiếu xa | 354m |
| Pin |
Pin sạc 18350 dung lượng 1600mAh |
| Thời lượng pin |
|
| Cổng sạc | USB-C ẩn trên thân đèn |
| Kích thước | 106 x 26.6 x 24.6 mm |
| Tính năng đặc biệt |
|
| Khối lượng | 102.3g (đã bao gồm pin) |
| Chống nước | IP68 (Chịu ngập sâu 2m) |
| Chống va đập | 1m |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hàng không cao cấp, anodize cấp 3 |
| Ứng dụng |
Mang theo hàng ngày, dã ngoại, chiến thuật, sửa chữa... |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 5 năm đèn - 1 năm pin |

Thông số kỹ thuật ANSI FL1 1300 lumen 354m IP68 102g

Bộ sản phẩm gồm đèn PD26R ACE pin ARB-L18-1600 cáp USB-C bao đựng
Các nút điều khiển
Công tắc đuôi tròn: dùng để bật sáng nhanh/tác chiến
Công tắc ở cổ đèn: dùng để chuyển mức sáng
Nút SET ẩn: dùng để chọn kiểu vận hành ánh sáng
Bật / tắt đèn
Nhấn nhẹ công tắc đuôi để bật sáng tạm thời, thả tay ra đèn sẽ tắt.
Nhấn hết hành trình công tắc đuôi để bật sáng liên tục, nhấn tiếp lần nữa để tắt đèn.
Chuyển mức sáng
Khi đèn đang bật, bấm 1 lần vào công tắc ở cổ đèn để chuyển lần lượt:
Moonlight → Low → Medium → High → Turbo.
Chọn chế độ SET
Mở phần cổ đèn để lộ nút SET ẩn. Khi đèn đang bật, bấm nút SET để chuyển giữa 3 tùy chọn:
Option 1: chỉ dùng Turbo
Option 2: gồm Low + High + Turbo
Option 3: đủ 5 mức sáng từ Moonlight đến Turbo
Sau khi chọn, đèn báo xanh sẽ sáng khoảng 3 giây để xác nhận. Mặc định ban đầu là Option 3.
Strobe / SOS
Khi dùng Option 1 hoặc Option 2: nhấn giữ công tắc cổ đèn hơn 0,5 giây để vào Strobe, nhấn giữ lần nữa để thoát.
Khi dùng Option 3: nhấn giữ hơn 0,5 giây để vào Strobe, bấm 1 lần để chuyển sang SOS, nhấn giữ tiếp 0,5 giây để thoát và quay về mức sáng trước đó.
Tùy chỉnh bật / tắt Strobe
Khi đèn đang bật, nhấn giữ nút SET trong 1,2 giây để bật hoặc tắt chế độ Strobe trong tất cả các tùy chọn. Đèn sẽ nháy 2 lần để xác nhận.
Lưu ý: chỉ Option 3 mới có SOS. Nếu đã tắt Strobe, khi nhấn giữ công tắc cổ đèn hơn 0,5 giây, đèn sẽ vào thẳng SOS.
Ghi nhớ mức sáng
Đèn tự nhớ tùy chọn ánh sáng và mức sáng cuối cùng đã dùng, trừ Strobe và SOS.